Hiyo leo hiyoo! Real Madrid ya Hispania inatarajiwa kuikaribisha RB Leipzig ya Ujerumani Jumatano, Oktoba 21, 2026, katika mchezo wa hatua ya ligi ya Mabingwa Ulaya utakaopigwa kwenye Uwanja wa Santiago Bernabéu, jijini Madrid, saa 22:00 usiku.
Mchezo huo wa raundi ya tatu unazikutanisha timu mbili zenye malengo tofauti, huku Real Madrid wakitaka kuendeleza ushindi wao na Leipzig wakitafuta matokeo yatakayowaweka katika nafasi nzuri ya kuwania kutinga hatua inayofuata.
Real Madrid wanaingia kwenye mchezo huo wakiwa na morali kubwa baada ya kuibuka na ushindi wa mabao 4-3 dhidi ya AS Roma katika mchezo uliopita wa Ligi ya Mabingwa, uliochezwa Oktoba 14.
Kikosi hicho kinachonolewa na José Mourinho kitakuwa na jukumu la kutumia vizuri faida ya kucheza nyumbani, huku kikijitahidi kuimarisha safu ya ulinzi baada ya kuruhusu mabao matatu dhidi ya Roma. Ushindi mwingine ungewaweka katika mazingira mazuri ya kuendelea na safari yao ya kutafuta taji la Ulaya.
Kwa upande wa RB Leipzig, safari ya kwenda Madrid inakuja ikiwa na changamoto kubwa kutokana na ubora na uzoefu wa wenyeji katika mashindano ya Ulaya. Hata hivyo, timu hiyo ya Ujerumani ina sababu za kujiamini baada ya kuifunga PSV Eindhoven katika mchezo wake wa hivi karibuni wa Ligi ya Mabingwa. Leipzig wanahitaji kucheza kwa nidhamu, kutumia kasi yao katika mashambulizi ya kushtukiza na kuhakikisha wanazuia Real Madrid kupata nafasi nyingi za kufunga.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Katika safu ya ushambuliaji, Real Madrid watategemea ubunifu na uwezo wa wachezaji wao kutengeneza nafasi, huku wakilenga kutumia makosa yoyote yatakayofanywa na wapinzani. Leipzig nao wanahitaji kuwa makini katika eneo la kiungo na kutumia vizuri mipira wanayoipata wanapokwenda mbele.
Mchezo wao wa mwisho katika hatua ya 16 bora ya msimu wa 2023/24 uliishia kwa Real Madrid kusonga mbele kwa ushindi wa jumla wa mabao 2-1, jambo linaloongeza mvuto wa pambano hili la sasa.
Kwa ujumla, mchezo huu unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa huku Real Madrid wakitaka kuendeleza mwenendo wao mzuri katika mashindano hayo na RB Leipzig wakilenga kuonyesha kuwa wana uwezo wa kushindana dhidi ya vigogo wa soka la Ulaya.