Leo jioni, Kairat Almaty watajaribu kufufua ndoto yao ya Ulaya wanapowakaribisha mabingwa wa Bulgaria, Levski Sofia, katika uwanja wao wa Turkestan Arena, wakiwa na jukumu la kuzibua nakisi ndogo ya bao moja waliyoachiwa na wageni.
Mchezo wao wa kwanza huko Sofia ulikuwa vita vya kimbinu na vya nguvu vilivyoamuliwa katika dakika za mwisho kabisa, ambapo kiungo wa Ureno Serginho aliufungua ushindi kwa Levski dakika ya pili ya muda wa nyongeza baada ya kuvunja ulinzi imara wa Kairat. Matokeo hayo yanaacha Kairat na kazi ngumu ya kufunga angalau bao moja bila kufungwa, au kutafuta ushindi mpana zaidi ili kuepuka kutolewa nje ya mashindano.
Licha ya hasara hiyo ndogo, Kairat wanaingia kwenye mchezo huu wa marudiano wakiwa na sababu za kutosha za matumaini. Timu hiyo ya Kazakhstan itakuwa na uungwaji mkono kamili wa mashabiki wao wa nyumbani wanapotafuta kuzibua hesabu hiyo na kuingia kwenye raundi ya playoff ya Ulaya kwa mara nyingine.
Aidha, Kairat wamefunga bao moja tu katika mechi zao tatu za mwisho za kufuzu Ligi ya Mabingwa, jambo linaloonyesha kwamba safu yao ya ulinzi imekuwa imara sana kabla ya kuvunjika katika dakika za mwisho za mechi ya kwanza.
Kwa upande wa Levski Sofia, timu hiyo inaingia kwenye mechi hii ikiwa na kasi ya ajabu ya kimchezo na historia nzuri ya Ulaya msimu huu. Chini ya kocha Julio Velazquez, Levski wameendelea na msimamo wao mzuri wa msimu ambao umewaona wakibaki bila kufungwa katika mechi zao tisa za kwanza za msimu, wakishinda mara nane na kutoka sare mara moja tu.
Uzoefu wao wa kufuzu pia unawapa faida ya kisaikolojia walipita raundi ya awali kwa ushindi mkubwa wa jumla wa mabao 5-1 dhidi ya Borac Banja Luka, kabla ya kupambana vikali zaidi dhidi ya Universitatea Craiova ambao waliwashinda kwa jumla ya mabao 3-2.
Ni muhimu kutambua kwamba Levski wanacheza kwa busara kubwa katika hatua hii ya kufuzu, wakijua umuhimu wa matokeo dhidi ya ubora wa mchezo wenyewe. Katika mechi ya kwanza, waliweza kudhibiti umiliki wa mpira kwa vipindi virefu huku wakisubiri kwa uvumilivu fursa dhidi ya ulinzi thabiti wa Kairat, mkakati ulioleta matunda dakika za mwisho kabisa. Ni wazi kwamba mkakati huo huo unaweza kutumika tena leo, hasa ikizingatiwa kwamba sare tu inatosha kuwapeleka Levski kwenye raundi inayofuata.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. In gia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kairat hawana budi ila kushambulia kwa ujasiri tangu dakika za mwanzo huku wakiepuka makosa ya kiulinzi yaliyowagharimu mechi ya kwanza, wakati Levski watajaribu kutumia uzoefu wao na nidhamu ya kimbinu kulinda faida yao ndogo.
Kutokana na jinsi Levski walivyoonyesha uvumilivu na ubora wa kimuundo katika mkutano wa kwanza, mechi hii inatarajiwa kuwa ya mvutano mkubwa ambapo bao moja tu linaweza kuamua nani ataendelea kuelekea ndoto ya Ligi ya Mabingwa.