Timu nyingi zinakungoja wewe kuweka dau lako la ushindi na uibuke bingwa, kuanzia muda huu kazi ni kwako sasa. Je nani unampa nafasi ya kushinda? Ingia kwenye akaunti yako na ushinde.
Atletico Madrid itakuwa mwenyeji wa Real Madrid Jumapili, Septemba 20, katika mchezo wa LaLiga utakaopigwa kwenye Uwanja wa Riyadh Air Metropolitano. Mchezo huo utaanza saa 17:15 jioni, huu ukiwa ni miongoni mwa michezo mikubwa ya raundi ya saba ya ligi kwenye ligi kuu ya Uhispania.
Real Madrid wanaingia kwenye derby hiyo wakiwa na mwenendo mzuri, baada ya kuibuka na ushindi wa mabao 3-2 dhidi ya Elche katika mchezo wao uliopita. Carlos Espi alifunga bao la ushindi katika muda wa nyongeza, huku Madrid wakiwa wamepata ushindi mara sita katika michezo yao saba ya mashindano yote msimu huu.
Kwa upande wa Atletico Madrid, timu hiyo imeanza kurejea kwenye kiwango kizuri baada ya kupitia kipindi kigumu. Wakiwa wamepoteza dhidi ya Athletic Bilbao na Liverpool, Atletico walijibu kwa ushindi dhidi ya Real Sociedad na Osasuna, wakifunga jumla ya mabao saba katika michezo hiyo miwili. Kabla ya derby, Atletico wanatofautiana alama 2 na Real Madrid.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Mchezo huo pia utakuwa na mvuto kutokana na uwepo wa washambuliaji wenye uwezo wa kubadili matokeo. Kylian Mbappe amekuwa miongoni mwa wachezaji muhimu wa Real Madrid, akiwa amehusika moja kwa moja kwenye mabao tisa ya LaLiga msimu huu. Atletico, kwa upande wao, watakuwa na matumaini kwa Jonathan David, ambaye amefunga mabao mawili kwenye ushindi wao miwili ya hivi karibuni.
Mchezo huu inatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa kutokana na nafasi ya timu hizo kwenye mbio za juu ya msimamo wa LaLiga. Atletico watatumia faida ya kucheza nyumbani mbele ya mashabiki wao, wakati Real Madrid wataingia wakiwa na lengo la kuendeleza mwenendo wao mzuri.