Hesabu imeanza rasmi, siku 24 pekee ndizo zilizobaki kabla Mzuka wa Mabingwa ndani ya Meridianbet kufikia mwisho. Kwa watumiaji wa Airtel Money wanaopenda michezo na kasino mtandaoni, hii ni nafasi ya kutumia muda uliobaki kushiriki katika kampeni inayokuja na zawadi kuanzia mizunguko ya bure hadi zawadi kubwa kabisa.
Kigezo cha kushiriki ni kuweka TSh 5,000 au zaidi kupitia Airtel Money, kisha kutumia angalau TSh 5,000 kwenye dau la michezo au mchezo wowote wa kasino. Ukikamilisha hatua hizo, unakuwa sehemu ya safari ya kusaka zawadi zinazotolewa katika kampeni hii maalum.
Vilevile, meridianbet wana michezo mingi ya kasino mtandaoni na mechi za kimataifa za kubashiri zenye ushindani mkubwa wa odds. Jiunge leo kwa kutembelea tovuti ya meridianbet au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Burudani haishii kwenye dau pekee. Washiriki wanaweza kupata nafasi ya kushinda mizunguko ya bure 250 kila siku, huku droo za kila wiki zikitoa nafasi ya kutwaa simu janja. Kwa mashabiki wa michezo, kila mechi inayochezwa inaweza kuleta msisimko wa ziada wakati wa kufuatilia kampeni hii.
Na kilele cha Mzuka wa Mabingwa ni zawadi kuu, Bajaj, PlayStation 5 na Hisense TV zinasubiri washindi watakaobahatika. Lakini kwa kuwa zimebaki siku 24, kila siku ni muhimu kwa wale wanaotaka kuwa sehemu ya droo na fursa za kampeni kabla muda haujafungwa.
Usingoje siku za mwisho. Mzuka wa Mabingwa unaendelea Meridianbet, lakini countdown tayari iko kwenye siku 24. Kwa watumiaji wa Airtel Money, sasa ni wakati wa kushiriki, kufurahia michezo au kasino na kusaka nafasi ya kuondoka na zawadi inayoweza kubadilisha burudani yako kuwa kumbukumbu kubwa.