Timu ya Taifa ya Norway itakuwa mwenyeji wa Ureno katika mchezo wa UEFA Nations League 2026/27 utakaochezwa Jumapili, Septemba 27, kwenye Uwanja wa Ullevaal jijini Oslo. Mchezo huo wa Kundi A4 utaanza saa 21:45 usiku.
Norway inaingia kwenye mashindano haya ikiwa imeshiriki kwa mara ya kwanza katika League A ya Nations League. Kundi A4 linaundwa na Ureno, Norway, Denmark na Wales, huku timu hizo zikicheza michezo sita katika hatua ya ligi kuwania nafasi za juu.
Kwa Norway, mchezo dhidi ya Ureno utakuwa wa pili kwenye ratiba yake baada ya kuanza kampeni kwa kucheza na Denmark Septemba 24. Baada ya kukutana na Ureno, Norway itasafiri kwenda kuikabili Wales Oktoba 1 kabla ya kurudiana na Ureno nchini humo Oktoba 4.
Ureno nayo itakuwa na jukumu la kusaka matokeo ugenini baada ya kuanza kampeni yake ya Kundi A4. Kikosi hicho kinaingia kwenye mashindano kikiwa na uzoefu wa kushiriki katika hatua za juu za Nations League, huku mchezo wa Oslo ukiwa sehemu muhimu ya mwanzo wa safari yao katika kundi.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Mchezo huu pia utakuwa wa kwanza kati ya mikutano miwili ya Norway na Ureno katika hatua ya ligi. Timu hizo zitarudiana Oktoba 4 nchini Ureno, hivyo matokeo ya mchezo wa kwanza yanaweza kuwa sehemu muhimu katika hesabu za pointi za Kundi A4.
Kwa mfumo wa mashindano, timu mbili za juu kutoka kila kundi la League A zitaendelea hadi robo fainali, wakati timu zitakazomaliza nafasi ya tatu zitaingia kwenye play-off ya kubaki League A na zilizoshika nafasi ya nne zitashuka League B. Hivyo, Norway na Ureno zitakuwa na sababu ya kusaka pointi muhimu katika mchezo huo wa Oslo.