OTHMAN Masoud Othman leo 22 Septemba 2026, ameapishwa rasmi kuwa Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar.Anaripoti Zakia Nanga, Dar es Salaam … (endelea).
Othman ameapishwa katika hafla iliyofuatia uteuzi wake mpya wa kushika nafasi hiyo, baada ya Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dkt. Hussein Mwinyi, kumteua tena 18 Septemba 2026.
Uteuzi huo unamrejesha Othman Masoud katika nafasi ya Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar, ambayo amewahi kuitumikia katika Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.
Othman pia ni Mwenyekiti wa Chama cha ACT Wazalendo, huku uteuzi wake ukiendelea kumweka katika nafasi muhimu ndani ya Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.