Paris Saint-Germain, mabingwa watetezi wa Ligue 1, watawapokea AS Monaco katika uwanja wao wa nyumbani Parc des Princes, Ijumaa Septemba 4, 2026, saa 22:05 usiku.
Huu ni mchezo wa mzunguko wa tatu wa msimu, na mechi hii inatarajiwa kuwa mtihani mzito kwa PSG, ambao kwa mara ya kwanza katika muda mrefu wanaonekana wanahangaika mwanzoni mwa msimu.
PSG wameanza msimu wao wa Ligue 1 kwa udhaifu usio wa kawaida kwao walitoa sare 2-2 na Rennes katika wiki ya ufunguzi, kisha wakahitaji mabao ya majeruhi ya muda wa nyongeza kuokoa sare nyingine 2-2 dhidi ya Lille.
Hali hii imewaacha bila ushindi hata mmoja katika mechi mbili za kwanza za ligi, jambo lisilo la kawaida kwa timu ya mabingwa.
Aidha, PSG walihusika katika mojawapo ya mauzo makubwa ya wachezaji msimu huu, wakimuuza mshambuliaji Bradley Barcola kwenda Liverpool kwa takriban euro milioni 125, ingawa waliimarisha kikosi kwa nyongeza za wachezaji wapya wa mashambulizi.
Kwa upande mwingine, AS Monaco wameanza msimu kwa kishindo wakishika nafasi ya kwanza katika msimamo baada ya kuwafunga Le Havre na kisha kupata ushindi wa kuvutia dhidi ya Marseille. Timu hiyo inaendelea na mfululizo wa ushindi katika mechi zao za karibuni zote za ushindani, ikionyesha uimara wa hali ya juu kiulinzi na ufanisi mbele ya kufunga.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kihistoria, PSG wana rekodi kubwa dhidi ya Monaco katika michezo yote, lakini takwimu za hivi karibuni zinawapendelea wageni. Kushangaza, PSG wameshinda mara moja tu katika michezo minne ya mwisho dhidi ya Monaco, na ushindi huo ulikuja katika mechi ya Ligi ya Mabingwa wa Ulaya, huku Monaco wakifanikiwa kuwafunga mara mbili msimu uliopita, ikiwemo ushindi wa 3-1 uliofanyika Parc des Princes.