Nottingham Forest na Leeds United watakutana tena leo Jumanne, Agosti 25, 2026, wakati huu katika raundi ya pili ya Carabao Cup (EFL Cup). Mechi hii itachezwa uwanja wa City Ground jijini Nottingham, na itaanza saa 22:00 usiku. Jambo la kuvutia zaidi ni kwamba timu hizi mbili zinakutana tena, wakati huu katika mchezo wa mtoano (knockout).
Muktadha wa mechi hii ni wa kipekee kwa sababu timu hizi mbili zilikutana siku tatu tu zilizopita. Jumamosi iliyopita, Leeds United waliwazidi nguvu Nottingham Forest kwa mabao 1-0 katika ligi kuu, huku Forest wakimaliza na asilimia 55 ya umiliki wa mpira lakini Leeds wakiwa na mapigo bora zaidi ya lengo, na Anton Stach akifunga bao la ushindi. Kwa hakika, bao hilo la ushindi lilifungwa dakika ya 88 kupitia mpira wa mkwaju wa faulo, uliomshinda kipa Matz Sels kwenye kona yake ya karibu.
Msimu huu kwa Nottingham Forest umeanza kwa changamoto mpya baada ya msimu uliopita kuwa na mabadiliko ya mara kwa mara ya makocha, licha ya matokeo mazuri katika Europa League ambapo walifikia hatua ya mchujo, lakini wakamalizia nafasi ya 16 katika Premier League wakiwa na pointi 44. Msimu huu, klabu hiyo imemleta kocha mpya, Oliver Glasner, ambaye anaanza safari yake mpya City Ground. Kwa upande wa ulinzi, timu imeimarishwa zaidi baada ya kumsajili Diomande kutoka Sporting CP kwa mkataba wa miaka minne.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Leeds United, ambao walitumia misimu kadhaa katika Championship kabla ya kurejea Premier League, wanaingia mechi hii wakiwa na kasi nzuri baada ya ushindi wao dhidi ya wenyeji wikendi iliyopita. Timu hiyo ina historia kubwa katika kombe hili, ikiwa ilishawahi kutwaa taji la Kombe la Ligi mwaka 1968 baada ya kuwafunga Arsenal 1-0 huko Wembley. Msimu uliopita, michezo kati ya timu hizi mbili ilionesha usawa mkubwa kila timu ilishinda mchezo wake wa nyumbani, huku Leeds wakishinda 3-1 huko Elland Road kupitia mabao ya Jayden Bogle, Noah Okafor, na Dominic Calvert-Lewin.
Kihistoria kwa jumla, rekodi ya ana kwa ana kati ya timu hizi mbili inaonesha ushindani mkubwa, ambapo Nottingham Forest wameshinda mara 10, Leeds United mara 8, na mechi 7 zimeisha kwa sare. Hata hivyo, katika mechi tano za mwisho kati yao, Leeds wameshinda mara tatu, jambo linaloonesha kuwa Whites wamekuwa na ubora zaidi hivi karibuni dhidi ya Forest.
Kimkakati, timu zote mbili zinatarajiwa kucheza mfumo unaofanana wa 3-4-2-1. Kikosi cha awali cha Forest kinatarajiwa kuwa na Matz Sels kwenye kipa, huku Jair Cunha, Nikola Milenkovic na Murillo wakishika ulinzi, na Morgan Gibbs-White pamoja na Dan Ndoye wakimsaidia Igor Jesus mbele. Kwa upande wa Leeds, mshambuliaji Gudmundsson bado anaendelea kupambana na jeraha la nyonga linalotarajiwa kumfanya akose wiki kadhaa, jambo linaloweza kuathiri chaguo za kocha Daniel Farke mbele.
Kwa ujumla, hii ni mechi itakayowapa nafasi wachezaji wa akiba wa pande zote mbili kujionesha, huku pia ikiwa fursa ya haraka ya Nottingham Forest kulipiza kisasi baada ya kupoteza wikendi iliyopita. Kwa vile timu hizi mbili zinajuana vizuri sana kutokana na mchezo wa hivi karibuni, mechi hii inatarajiwa kuwa na ushindani mkali kuelekea raundi ya tatu ya Carabao Cup.