Timu ya taifa ya Italia itakuwa mwenyeji wa Uturuki Jumatatu, Oktoba 5, 2026, katika mchezo wa UEFA Nations League Kundi A1. Mchezo huo utapigwa katika Uwanja wa Stadio Renato Dall’Ara mjini Bologna kuanzia saa 21:45 usiku.
Mchezo huo unakuja siku chache baada ya timu hizo kukutana nchini Uturuki Septemba 28, ambapo Italia ilicheza ugenini dhidi ya wenyeji hao. Baada ya hapo, Italia pia itakuwa imekamilisha mchezo mwingine dhidi ya Ufaransa kabla ya kurejea Bologna kwa ajili ya kuikabili tena Uturuki. Ratiba hiyo imeifanya Italia kucheza michezo minne ndani ya siku 11.
Italia ipo katika Kundi A1 pamoja na Ufaransa, Ubelgiji na Uturuki, hivyo kila mchezo una umuhimu katika mbio za kuwania nafasi za juu. Katika mfumo wa msimu huu, kufuzu robo fainali au kumaliza miongoni mwa timu mbili bora zilizoshika nafasi ya tatu kunaweza kusaidia timu kubaki katika League A kwa msimu unaofuata.
Kwa upande wa Uturuki, mchezo huo utakuwa nafasi ya kupata matokeo mazuri ugenini baada ya kukutana na Italia katika mchezo wa kwanza. Timu hiyo pia ipo kwenye kundi lenye Ufaransa na Ubelgiji, jambo linalofanya kila pointi kuwa muhimu katika safari ya hatua ya makundi. Italia, ikiwa mbele ya mashabiki wake, itahitaji kutumia vizuri faida ya uwanja wa nyumbani.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kwa ujumla, Italia dhidi ya Uturuki inatarajiwa kuwa mechi yenye ushindani mkubwa kutokana na umuhimu wa pointi katika Kundi A1. Macho yatakuwa kwa namna Italia itakavyokabiliana na ratiba hiyo yenye msongamano, huku Uturuki ikitafuta matokeo yatakayoiweka katika nafasi nzuri kuelekea michezo inayofuata ya Nations League.